• sns01
  • sns03
  • sns04
Hutun mu na CNY zai fara daga 23rd, Janairu.zuwa 13 ga Fabrairu, idan kuna da wata bukata, don Allah a bar sako, na gode !!!

labarai

Tef ɗin tagullatef ɗin ƙarfe ne, galibi ana amfani da shi don garkuwar lantarki, garkuwar siginar lantarki da garkuwar siginar maganadisu.Kariyar siginar lantarki ya fi dogara ne akan kyakkyawan ingancin wutar lantarki na jan karfe da kanta, yayin da garkuwar maganadisu na buƙatar mannen tef ɗin tagulla.The surface conductive abu "nickel" iya cimma rawar da Magnetic garkuwa, don haka shi ne yadu amfani a cikin wayoyin hannu, kwamfutar tafi-da-gidanka da kuma sauran dijital kayayyakin.

Bayanin samfur: Tsaftar ya fi 99.95%, kuma aikinsa shine kawar da tsoma baki na electromagnetic (EMI), ware lalacewar igiyoyin lantarki ga jikin ɗan adam, da guje wa tasiri ayyuka saboda rashin amfani da wutar lantarki da halin yanzu.Bugu da ƙari, yana da tasiri mai kyau akan fitarwa na electrostatic bayan ƙasa.Yana da mannewa mai ƙarfi da ingantaccen ƙarfin lantarki, kuma ana iya yanke shi cikin ƙayyadaddun bayanai daban-daban bisa ga buƙatun abokin ciniki.

Amfani: Ya dace da kowane nau'in tasfoma, wayoyin hannu, kwamfutoci, PDAs, PDPs, LCD Monitors, kwamfutocin littafin rubutu, kwafi da sauran kayayyakin lantarki inda ake buƙatar garkuwar lantarki.

Tef ɗin ƙarfe ne, wanda galibi ana amfani dashi don garkuwar lantarki, garkuwar siginar lantarki da garkuwar siginar maganadisu.Kariyar siginar lantarki galibi tana dogara ne da kyakkyawan ingancin wutar lantarki na jan karfe da kanta, yayin da garkuwar maganadisu na buƙatar abin da zai jagoranci a saman manne na tef ɗin tagulla.”Nickel” don cimma matsayin garkuwar maganadisu, don haka ana amfani da shi sosai a cikin wayoyin hannu, kwamfutocin littafin rubutu da sauran samfuran dijital.Ayyukan dubawa gabaɗaya na mafi yawan amfanikaset ɗin tsare tagullaakan kasuwa shine kamar haka: Material: CU 99.98%

 

Tushenkauri abu: 0.007mm-0.075mm

M kauri: 0.015mm ~ 0.04mm

Colloid abun da ke ciki: talakawa matsa lamba-m m (mara conductive) da conductive acrylic matsa lamba-m m m.

Ƙarfin kwasfa: 0.21.5kgf/25mm (180 digiri na baya kwasfa gwajin)

Juriya yanayin zafi -10-120

Ƙarfin ƙarfi 4.54.8kg/mm

Tsawaita 7%10% MIN

1. Yanayin gwaji shine yawan zafin jiki 25°C da dangi zafi kasa da 65°C ta amfani da sakamakon American ASTMD-1000.

2. Lokacin adana kayan, da fatan a ajiye ɗakin a bushe kuma ya sami iska.Gabaɗaya ana adana tagulla na cikin gida na tsawon watanni 6, kuma ƙasar da ke shigo da ita za ta iya adana ta na dogon lokaci kuma ba ta da sauƙin iskar oxygen.

3. Ana amfani da samfurin musamman don kawar da tsangwama na lantarki (EMI) da kuma ware cutar da igiyoyin lantarki ga jikin mutum.Ana amfani da shi ne a fannin waya na kwamfuta, na'ura mai kula da kwamfuta da masana'antun transfoma.

4. An raba tef ɗin foil ɗin tagulla zuwa gefe guda da mai gefe biyu.An raba tef ɗin tagulla mai rufaffiyar gefe guda zuwa tef ɗin tagulla mai ɗaukar hoto guda ɗaya da tef ɗin tagulla mai ɗawainiya biyu.;Tef ɗin tagulla mai ɗawainiya sau biyu yana nufin abin da ke cikin manne, ita kuma jan ƙarfen da ke ɗaya gefen shi ma yana da ƙarfi, don haka ana kiran shi ɗabi'a ko mai gefe biyu.Har ila yau, akwai kaset ɗin tagulla mai rufaffiyar manne mai gefe biyu waɗanda ake amfani da su don sarrafa kayan haɗaɗɗun kayan da suka fi tsada da sauran kayan.Filayen tagulla mai rufaffen manne mai gefe biyu suna da filaye masu ɗaukar nauyi da marasa ƙarfi.don zaɓar.


Lokacin aikawa: Oktoba-31-2022