Tambayoyi

Tambayoyi

TAMBAYOYI DA AKA YAWAN YI

Q1: Shin ku masana'anta ne ko kamfanin kasuwanci?

1) Shanghai Newera Viscid Products Co., Ltd an kafa shi a 1990 a Shanghai, China. Kamar yadda mai samarda zinare ya kewaya a cikin tef mai dauke da gogewa na shekaru 30.
2) 20 kayan aiki daban-daban, fitowar yau da kullun na iya kaiwa mita murabba'in 100,000. gami da samfuran jerin 14, samfuran da aka gama sama da 100 kuma sama da 30 waɗanda aka gama gama su. 
3) Takaddun shaida: ROHS, CE, UL, SGS, ISO9001, REACH.
4) Samar da sabis na musamman na OEM.

Q2: Waɗanne Takaddun shaida kuke da su?

ROHS, CE, UL, SGS, ISO9001, GABA.

Q3: Shin zamu iya siffanta girman samfurin da kunshin? 

Haka ne, ba shakka. Zamu iya yin wasu masu girma da kuma fakiti kamar yadda ake buƙata, yawanci zancen mu zai ƙunshi kunshin daidaitacce. Idan kuna buƙatar fakiti na musamman, da fatan za a ba da shawara ga buƙatarku kafin lokaci don cikakken faɗi. 

Q4. Akwai samfuran?

Ana samun samfura.

Q5: Menene lokacin jagora don samfurin da samarwa?

Zai ɗauki cikin mako ɗaya don samfurin kuma kusan kwanaki 25 don samar da ɗimbin yawa. Lokaci daidai ya dogara da ƙirarku da oda qty.

Q6: Yaya za a tabbatar da inganci?

1.Kafin samar: aika samfurori don dubawa.

2.Yayin samarwa: aika hotuna da bidiyo don samar muku.

3.Kafin kaya: nemi kamfanin gwaji na ɓangare na uku zuwa masana'antarmu don bincika kayayyaki ko za mu iya aika samfuran samar da yawa don dubawa.

4.Bayan aikawa: idan akwai wata matsala saboda kuskurenmu, za mu ɗauki alhakin. 

Q7: Wadanne sharuɗɗan kasuwanci za ku iya karɓa?

1) Sharuɗɗan kasuwanci: EXW, FOB, CFR, CIF, DDU, DDP ...

2) Hanyoyin biyan kuɗi: T / T, L / C ...

3) Yanayin sufuri: Ta iska, ta teku, ta jirgin kasa ...

Q8: Shin za mu iya amfani da namu zane?

Ee, tabarau., Launi, bugu, tambari, ginshikin takarda, akwatin kwali duk ana iya kera su. Ba da sabis na OEM.

 Idan kana da wasu tambayoyi, da fatan za a iya tuntube mu:peter_zhang01@sh-era.com

KANA SON MU YI AIKI DA MU?