Tef ɗin Karfe na Copper Tare da Manne Mai Haɓakawa don Garkuwar EMI, Mai Kashe Slug, Da'irar Takarda, Gyaran Wutar Lantarki
Bayanin samfur:
Rufin tagulla yana da ƙananan halaye na iskar oxygen kuma ana iya haɗa shi zuwa wasu abubuwa daban-daban, kamar ƙarfe, kayan hana ruwa, da sauransu, kuma yana da kewayon zafin jiki mai faɗi.Yafi amfani a electromagnetic garkuwa da antistatic.An sanya murfin jan ƙarfe mai ɗaukar nauyi akan farfajiyar ƙasa kuma an haɗa shi tare da kayan tushe na ƙarfe, wanda ke da kyakkyawan aiki kuma yana ba da tasirin kariya ta lantarki.Ana iya raba shi zuwa: foil ɗin tagulla mai ɗaukar kai, foil ɗin tagulla mai sarrafa sau biyu, foil ɗin tagulla mai guda ɗaya, foil ɗin tagulla mai fuska biyu, da sauransu.
Sigar Samfura
Abu | Tef ɗin tsare tagulla guda ɗaya |
CODE | XSD-SCPT(T) |
Bayarwa | Rufin tagulla |
M | Acrylic |
Kauri (mm) | 0.018mm-0.075mm |
Manne kauri (mm) | 0.03mm-0.04mm |
Ƙarfin ɗaure (N/mm) | >30 |
Tsawaitawa (%) | 14 |
Ƙarfin kwasfa 180° (N/mm) | 18 |
Tack Rolling Ball (cm) | 12 |
Yanayin sabis (℃) | 100 |
Yanayin zafin jiki (℃) | / |
Juriya na lantarki | 0.04 Ω |
Aikace-aikacen samfur:
Tef ɗin tagullaAn fi amfani dashi don garkuwar lantarki, garkuwar siginar lantarki da garkuwar siginar maganadisu.garkuwar siginar lantarki galibi tana dogara ne akan kyakkyawan ƙarfin jan ƙarfe da kanta, yayin da garkuwar maganadisu na buƙatar kayan aikin “nickel” na saman roba.tef ɗin tagulla.Don cimma tasirin garkuwar maganadisu, ana amfani da shi sosai a cikin wayoyin hannu, kwamfutocin littafin rubutu da sauran samfuran dijital.
Menene aikace-aikacen gama gari natef ɗin tagulla?
Amfani da na'urori na LCD: Masu kera da kasuwannin sadarwa galibi suna amfani da foil na jan karfe don liƙa samfuran lantarki, gami da LCD TV, na'urori masu lura da kwamfuta, kwamfutocin kwamfutar hannu, samfuran dijital, da sauransu .... musamman don kawar da tsangwama na lantarki da tabbatar da amfani da kayayyaki na yau da kullun.
Gyaran wayar hannu da amfani da garkuwa: Saboda tef ɗin tagulla yana da sifofin garkuwar siginar lantarki da garkuwar siginar maganadisu, wasu kayan aikin sadarwar da aka saba amfani da su ba su dace da amfani da su a wasu lokuta ba.Bayan magani na musamman, ana iya ɗaukar su zuwa lokuta na musamman.
Yin amfani da yankan naushi: manyan tarurrukan masana'antu yawanci suna amfani da kayan zanen tagulla don kera kayayyaki, kuma suna amfani da yankan tef ɗin tagulla don yin yanka da shafa su don samarwa.Wannan zai inganta ingantaccen samarwa da kuma rage farashin samarwa, wanda ke da tattalin arziki da kuma amfani.
Na'urorin lantarki na dijital suna da fa'idodi da yawa: ana amfani da tef ɗin tagulla a cikin mahaɗin bututun kwandishan na tsakiya, hoods, firiji, na'urori masu dumama ruwa, da dai sauransu Hakanan ya dace da daidaitattun samfuran lantarki, kayan aikin kwamfuta, wayoyi da igiyoyi. da dai sauransu, wanda za a iya keɓewa yayin watsawa mai girma.Tsangwamawar igiyoyin lantarki, tsananin zafin jiki don hana konewa ba zato ba tsammani, ana amfani da su a cikin wayoyin hannu, kwamfutocin littafin rubutu, na'urorin lantarki da sauran samfuran dijital, don haka amfani da tef ɗin tagulla yana da yawa sosai.
Ba da shawarar Samfura
Certificate Da Hoton Abokin Ciniki
Bayanin Kamfanin: