Tef ɗin takarda mai launin ruwan kasa mai ɗanɗano kai don rufe kwali
Gabatarwa gaTakarda Kraft
A cikin rayuwarmu ta yau da kullun, akwai wurare da yawa waɗanda ke buƙatar amfani da tef.Komai a rayuwa ko aiki, akwai nau'ikan kaset iri-iri, kamar: tef na gaskiya, tef ɗin rufewa, tef ɗin rufe fuska,kraft takarda tefda sauransu.Don haka, menene rarrabuwa nakraft takarda tefkuma menene amfanin su?Menene bambanci tsakanin tef ɗin rufe fuska da tef ɗin kraft?Kada ku damu, idan kuna sha'awar wannan, kuna iya koyo sosaikraft takarda tef .
A da, mutane sun yi shi daga fatar ɗan maraƙi.Duk da haka, saboda tsada, ci gaban ɗan adam ya koyi yadda ake hada sinadarai, ta hanyar amfani da fiber synthesis na itace, sa'an nan kuma maganin sinadarai na musamman don samar da takarda mai siffar da launi kamar shanu.
Yin amfani da fiber na itace, yana da tsayin daka da tsayin daka, kuma ya dace da gyaran abubuwa, musamman ma rufe katako.Halin da aka gabatar a bayyane yake, kuma mutane sukan yi amfani da shi don rufe rubutun hannu akan katun.
Tsarin samarwa don tef ɗin kraft
Halayen tef ɗin kraft
- 1. Dankowar farko mai ƙarfi
- 2. Tef ɗin kare muhalli da za'a sake yin amfani da shi, an sake yin amfani da shi 100%, babu gurɓatacce, mai kyau ga muhalli.
- 3. Mara guba, mara wari da mara lalacewa
- 4. Ƙarfin ƙarfin ƙarfi da ƙarfin ƙarfi, ba sauƙin karya ba, dace da marufi mai nauyi
- 5. Babu amo, tare da kyakkyawan iko da ingantaccen inganci
- 6. Ana iya bugawa da rubutu
Tef ɗin kraftyana da halaye na sauƙi yaga, binnewa, mara gurɓatacce, manna santsi da santsi.Don masana'antar fata ko amfani da masana'antu, kamar: garkuwar buga kwali, saman tufafi, marufi na abubuwa masu nauyi, da sauransu.
Babban manufar tef ɗin takarda kraft
An fi amfani dashi don rufe akwatunan kwali daban-daban da kwalayen filastik;gyara alamun kwali;gefen hatimi / dinki a cikin masana'antar itace;kwali mai santsi;
Tef ɗin kraftHakanan ana amfani da shi sosai, kamar: amfani da kayan daki, manyan kantuna, shagulgulan bikin aure, famfo masana'antu, marufi na masana'antu, da sauransu.
Yanayin ajiya na kraft takarda tef
Tef ɗin kraftdole ne a kula da tasirin amfani da samfuran sa yayin aikin ajiya.Zazzabi na samfuran sa gabaɗaya zai kasance kusan 20 ℃ yayin aikin ajiya.Ana buƙatar nisantar tef ɗin kraft zuwa wani ɗan lokaci.wuri.
Rayuwar shiryayye nakraft takarda tefrabin shekara ne.Ya kamata a shirya samfurin yadda ya kamata kuma a adana shi a cikin wuri mai sanyi da bushewa, ta yadda zai iya guje wa hasken rana, daskarewa da matsanancin zafin jiki zuwa wani matsayi, da kuma kare tef ɗin daga lalacewa.
Yadda ake amfani da tef ɗin kraft
- 1. Kuna buƙatar shirya almakashi, ruwa da marufi kafin amfani.
- 2. Yi amfani da almakashi don yanke tsawon tef zuwa tsayin da ya dace;ja tef ɗin takarda na kraft zuwa matsayi mai dacewa don yankan.
- 3. Jika tef tare da ruwan da aka shirya.
- 4. Sanya tef ɗin da ya cika da ruwa a saman abin da za a liƙa.
Bayanin kamfani